Quang cao mien phi - dang tin toan quoc - rao vat sai gon - mua ban sai gon - rao vat ha noi - muaba
.

Chuyên cung cấp bộ chuyển đổi quang điện tại HCM & các tỉnh miền nam
Nơi đăng: TP HCM. bởi captinhieutontue 10:46 am 13-09-2017. Lượt xem: 33

Nội dung


CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ TÔN TUỆ

Đt: 08 8808 6556 - Hotline: 0966 444 083

ĐC: 39 Lương Hữu Khánh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP HCM

VPGD: 52/2 Mỹ Hòa 1, Trung Chánh, Hóc Môn, TP HCM

Website: www.tontue.com - Email: tontue.thuongmai@gmail.com​

Tôn Tuệ là đơn vị phân phối & thi công cáp quang nội bộ, hàn nối cáp quang, kéo cáp quang, xử lý sự cố đứt cáp quang, đo thông tuyến, đo suy hao và xuất báo cáo đo test report cáp quang tại Thành Phố Hồ Chí Minh và các tỉnh miền nam.

Với nhu cầu ngày càng tăng cao của quý doanh nghiệp về đường truyền mạng tốc độ cao bằng cáp quang, nay công ty Tôn Tuệ mở rộng việc phân phối các thiết bị quang, cáp quang và phụ kiện quang, cụ thể như sau:

Phân phối thiết bị quang, cáp quang, media converter, module

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 2 SỢI (2 CORE)

Model: YT-8110MA-11-2

Hãng sản xuất: WINTOP (chính hãng)

Giá bán: 420.000VNĐ/cái

Quý doanh nghiệp có nhu cầu vui lòng gọi 08 8808 6556 hoặc 0966 444 083 để được hỗ trợ tư vấn & chọn lựa sản phẩm ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn.

Đặc tính kỹ thuật:

- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

- Khoảng cách truyền cáp quang: 2 Km

- Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

- Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)

- Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

- Bước sóng quang: 1310nm

- Loại tín hiệu: Multi-Mode ( Đa mode)

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

- Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

- Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

- Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

- Sử dụng nguồn 5V DC

- Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

- Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

THÔNG TIN MÃ ĐẶT HÀNG CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG ĐƯƠNG: (TSKT: Thông số kỹ thuật)

MEDIA CONVERTOR TỐC ĐỘ 10/100Mbps Fast Ethernet

- Model: YT-8110SA-11-20 giá bán 420.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km SC)

- Model: YT-8110SA-11-40 giá bán: 560.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 40Km SC)

- Model: YT-8110SA-11-60 giá bán: 670.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 60Km SC)

MEDIA CONVERTOR TỐC ĐỘ 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet

- Model: YT-8110GMA-11-05-AS giá bán: 750.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 850nm VSCEL MM 550M SC)

- Model: YT-8110GMA-11-2-AS giá bán: 750.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm MM 2Km SC)

- Model: YT-8110GSA-11-10-AS giá bán: 750.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 10Km SC)

- Model: YT-8110GSA-11-20-AS giá bán: 750.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 20Km SC)

- Model: YT-8110GSA-11-40-AS giá bán: 1.850.000vnd/cái

(TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 40Km SC)

==> Quý khách có nhu cầu vui lòng gọi 08 8808 6556 hoặc 0966 444 083 để được hỗ trợ tư vấn & chọn lựa loại cáp ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn;
==> Tôn Tuệ Technology cam kết sẽ mang đến cho Quý Khách Hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng ổn định, giá thành & dịch vụ hậu mãi sau bán hàng tốt nhất.

Để có thêm thông tin, đừng ngần ngại, hãy cầm máy lên và gọi cho chúng tôi!!!

ĐIỆN THOẠI HỖ TRỢ NHANH

08 8808 6556 - 0966 444 083

Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ :

CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ TÔN TUỆ

Đc 39 Lương Hữu Khánh - Phường Phạm Ngũ Lão - Q1 - TP HCM

VPGD : 25/2 Mỹ Hòa 1, Trung Chánh, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh

SĐT : 08 8808 6556 - Di động : 0966 444 083

Mail : ctytontue@gmail.com - Website : www.tontue.com

Zalo/Sms/Skype: 0901485113 - Fanpage: https://www.facebook.com/tontuetechnology/

(TÔN TUỆ TECHNOLOGY - UY TÍN TẠO NIỀM TIN)

Cảm ơn quý khách đã dành thời gian đọc bản tin của Tôn Tuệ Technology.


.



Tin khác cùng chuyên mục




Ads by www.quangcaogiare.vn
| bí quyết làm đẹp
Thiết kế nhà ống | Samsung Galaxy Note 8 Đài Loan | điện thoại đài loan | samsung galaxy s8 đài loan | samsung galaxy s8+ đài loan





Trang chủ |Hướng đăng tin | Tuyển dụng | Thanh toán | Quảng cáo | Thỏa thuận sử dụng | Liên hệ